Skip to product information
1 of 1

Descent T2 Transceiver Diving

Descent T2 Transceiver Diving

Daftar t2 คือ

T2 : ระดับ 2 ห้ามคำนวณวงเงินซื้อขาย และ Cash Balance; T3 : ระดับ 3 ห้าม Net Settlement, ห้าม

คลิปนี้สุกี้และ เพื่อนผม บิว จะมาแชร์ประสบการณ์ใช้กล้องฟิล์ม Contax T2 และ Contax T3 ขอให้สนุก และได้ความรู้นะครับ :) ใครอยากดูรีวิวกล้องอะไรก็องคอมเม้นพิมพ์ทิ้งไว้ได้ครับ

pgslot2 T2 - FAQ - QR code ภายในเคสชาร์จคืออะไร? ติดตาม ยังไม่มีใครให้การติดตาม Avatar Julia 14 กันยายน 2021 01:34 คุณสามารถสแกน QR code ที่ด้านในของฝาเคสชาร์จ T2 เพื่อแสดง

152 คือ คลิปนี้สุกี้และ เพื่อนผม บิว จะมาแชร์ประสบการณ์ใช้กล้องฟิล์ม Contax T2 และ Contax T3 ขอให้สนุก และได้ความรู้นะครับ :) ใครอยากดูรีวิวกล้องอะไรก็องคอมเม้นพิมพ์ทิ้งไว้ได้ครับ

Regular price 148.00 ฿ THB
Regular price 148.00 ฿ THB Sale price 148.00 ฿ THB
Sale Sold out
View full details